1. เงื่อนไขการจัดซื้อ
ผู้ซื้อสำหรับโครงการจัดซื้อนี้ คือ โครงการซื้อแร่เม็ดภายนอกสำหรับแผ่นและแผ่นเหล็ก (BG2025080160) (BGBCGFHHD250825232470) ของแผนกจัดซื้อผงแร่และเศษเหล็กของศูนย์จัดซื้อบริษัทเบนสตีลกรุ๊ป จำกัด ทุนสำหรับโครงการนี้เป็นทุนที่ระดมเอง โครงการได้พร้อมสำหรับการจัดซื้อ และกำลังดำเนินการเจรจาแบบรอบเดียวอย่างเปิดเผย
2. ภาพรวมของโครงการและการกำหนดขอบเขตการจัดซื้อ
2.1 ชื่อโครงการ: โครงการซื้อแร่เม็ดภายนอกสำหรับแผ่นและแผ่นเหล็ก (BG2025080160)
2.2 วิธีการจัดซื้อทดแทนในกรณีที่การจัดซื้อไม่สำเร็จ: ไม่มี
2.3 รายละเอียดเกี่ยวกับเนื้อหา การกำหนดขอบเขต และขนาดของการจัดซื้อโครงการนี้ระบุไว้ในเอกสารแนบ "รายการวัสดุแนบ.pdf"
3. ข้อกำหนดคุณสมบัติของผู้เสนอราคา
3.1 ไม่อนุญาตให้มีการเสนอราคาร่วมกันสำหรับการจัดซื้อนี้
3.2 ผู้เสนอราคาต้องมีคุณสมบัติตามข้อกำหนดต่อไปนี้:
(1) ใบอนุญาตประกอบธุรกิจประเภทการค้า
(2) ใบอนุญาตประกอบธุรกิจประเภทการผลิต
3.3 ผู้เสนอราคาต้องมีทุนจดทะเบียนตามข้อกำหนดต่อไปนี้:
ทุนจดทะเบียนสำหรับการผลิต: ห้าสิบล้านหยวนขึ้นไป
ทุนจดทะเบียนสำหรับการค้า: ห้าสิบล้านหยวนขึ้นไป
3.4 ผู้เสนอราคาต้องมีผลงานตามข้อกำหนดต่อไปนี้:
ดูรายละเอียดในเอกสารแนบ
3.5 ผู้เสนอราคาต้องมีความสามารถทางการเงิน และข้อกำหนดอื่น ๆ ตามข้อกำหนดต่อไปนี้:
ข้อกำหนดทางการเงิน: ดูรายละเอียดในเอกสารแนบ
ข้อกำหนดความสามารถ: ดูรายละเอียดในเอกสารแนบ
ข้อกำหนดอื่น ๆ: มี รายละเอียดเกี่ยวกับหลักประกันผลงานระบุไว้ในเอกสารแนบ
3.6 สำหรับโครงการที่ต้องมีการประกวดราคาตามกฎหมาย การเสนอราคาจากบุคคลที่ถูกบังคับใช้กฎหมายเนื่องจากการขาดความซื่อสัตย์จะไม่สามารถใช้ได้
4. การขอรับเอกสารการจัดซื้อ
4.1 ขอเชิญผู้สนใจทุกท่านเข้าสู่ระบบบนแพลตฟอร์มการประมูลอัจฉริยะของ Ansteel ที่ http://bid.ansteel.cn ตั้งแต่เวลา 09:00 น. วันที่ 26 สิงหาคม 2525 ถึงเวลา 09:00 น. วันที่ 28 สิงหาคม 2525 (ตามเวลาในกรุงปักกิ่ง) เพื่อดาวน์โหลดเอกสารการจัดซื้อในรูปแบบอิเล็กทรอนิกส์
คลิกเพื่อดูรายละเอียดการประมูล:
![[SMM โครเมียมรายวัน] ซิมบับเวสั่งอายัดสต็อกโครเมียมเข้มข้น 1,500 ตัน ในการปราบปรามการลักลอบขนแร่](https://imgqn.smm.cn/usercenter/pAOxy20251217171725.jpg)
![[SMM รายงานพิเศษโครเมียม] ภาษีแรงงานบังคับของสหรัฐฯ กระทบเฟอร์โรโครมจากแอฟริกาใต้ โดยไม่มีการยกเว้นตามมาตรา 232](https://imgqn.smm.cn/usercenter/cgspx20251217171725.jpg)
![ราคาแมกนีเซียมปรับตัวขึ้นต่อเนื่องเป็นวันที่สาม! ด้านต้นทุนยังคง “ร้อนแรง” ขณะที่ด้านอุปสงค์ยังส่งต่อแรงหนุนได้ยาก [บทวิเคราะห์จาก SMM]](https://imgqn.smm.cn/usercenter/EutUV20251217171724.jpeg)
