Đấu thầu mua sắm bằng hình thức thương lượng kim loại mangan, tấm EMM và các mặt hàng liên quan khác

Đã xuất bản: Apr 28, 2025 11:03

Các dự án bao gồm kim loại mangan và tấm EMM đã đáp ứng điều kiện mua sắm, và hiện nay các nhà cung cấp được mời công khai tham gia các hoạt động đàm phán và mua sắm.

  1. Giới thiệu dự án

1.1 Tên dự án:Các dự án bao gồm kim loại mangan và tấm EMM

1.2 Chủ đầu tư:Ban Quản lý mua sắm nguyên liệu thô, Trung tâm mua sắm nhiên liệu thô, Công ty TNHH Thép Angang

1.3 Đơn vị mời thầu:Công ty TNHH Đấu thầu Angang

1.4 Tình hình tài trợ dự án:Tự tài trợ

1.5 Tổng quan dự án: Xem chi tiết trong phụ lục công khai kèm theo đơn ủy thác.

1.6 Nền tảng và trang web: Nền tảng Đấu thầu và Đấu giá Thông minh Angang (http://bid.ansteel.cn/TPBidder)

  1. Phạm vi mua sắm và các yêu cầu liên quan

2.1 Phạm vi mua sắm: Xem chi tiết trong phụ lục công khai kèm theo đơn ủy thác.

2.2 Ngày giao hàng:20 tháng 6 năm 2025

2.3 Địa điểm giao hàng:Thành phố An Sơn, tỉnh Liêu Ninh

2.4 Tiêu chuẩn chất lượng hàng hóa hoặc các chỉ số hiệu suất kỹ thuật chính:Không có

  1. Yêu cầu về trình độ nhà cung cấp

3.1 Yêu cầu về trình độ nhà cung cấp: Xem phụ lục.

Nhấp để xem chi tiết đấu thầu: >Các dự án bao gồm kim loại mangan và tấm EMMThông báo đàm phán và mua sắm

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
30 phút trước
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
Đọc thêm
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
【SMM Phân tích Molypden】 Tin tức SMM ngày 3 tháng 9: Trong tháng 8, thị trường molypden Trung Quốc duy trì trạng thái cân bằng chặt chẽ với đặc điểm nguồn cung tương đối thắt chặt và nhu cầu cứng hỗ trợ. Nhìn chung, giá tăng trước rồi ổn định, củng cố ở mức cao. Tinh quặng molypden 45% tăng vọt lên 5.455 nhân dân tệ/tấn trong giai đoạn 19–25 tháng 8, duy trì vững chắc trong phạm vi mức cao nhất trong ba năm; điều này đồng thời thúc đẩy giá ferromolypden 60% giao ngay tăng, đạt mức cao theo giai đoạn là 344.000 nhân dân tệ/tấn vào ngày 24–25 tháng 8.
30 phút trước
[SMM Phân tích] Trung Quốc không còn chỉ xuất khẩu thép sang Đông Nam Á
40 phút trước
[SMM Phân tích] Trung Quốc không còn chỉ xuất khẩu thép sang Đông Nam Á
Đọc thêm
[SMM Phân tích] Trung Quốc không còn chỉ xuất khẩu thép sang Đông Nam Á
[SMM Phân tích] Trung Quốc không còn chỉ xuất khẩu thép sang Đông Nam Á
40 phút trước
[Ý ngắn về quặng sắt nội địa] Giá quặng sắt tinh ở tây Liêu Ninh có thể tăng nhẹ
44 phút trước
[Ý ngắn về quặng sắt nội địa] Giá quặng sắt tinh ở tây Liêu Ninh có thể tăng nhẹ
Đọc thêm
[Ý ngắn về quặng sắt nội địa] Giá quặng sắt tinh ở tây Liêu Ninh có thể tăng nhẹ
[Ý ngắn về quặng sắt nội địa] Giá quặng sắt tinh ở tây Liêu Ninh có thể tăng nhẹ
Giá quặng sắt tinh tại tây Liêu Ninh tăng nhẹ, với quặng sắt tinh hàm lượng 66% giao khô, đã bao gồm thuế, ở mức 700-710 nhân dân tệ/tấn. Hiện tại, hoạt động tuyển quặng phần lớn vẫn đình trệ do các đợt kiểm tra an toàn đang diễn ra, khiến nguồn cung quặng sắt tinh nhìn chung vẫn tương đối thắt chặt,
44 phút trước