Theo dõi Dự Án Hydrogen Xanh — Đấu Thầu Thiết Bị Sản Xuất Hydrogen và Thiết Bị Pin Lithium cho Dự Án Xây Dựng Hydrogen Yipai Hydrogen Energy

Đã xuất bản: Oct 16, 2025 10:26

Ngày 26 tháng 9, Công ty TNHH Công nghệ Năng lượng Hydro Yipai Nội Mông chính thức ra thông báo mời thầu cho thiết bị sản xuất hydro và thiết bị pin lithium của dự án tòa nhà hydro, bao gồm Dự án Thiết bị Sản xuất Hydro cho Tòa nhà Hydro và Dự án Thiết bị Pin Lithium cho Tòa nhà Hydro (hệ thống tích hợp PCS pin lithium 100kW). Điều này đánh dấu việc dự án bước vào giai đoạn mua sắm thiết bị then chốt, đặt nền móng cho việc triển khai dự án tiếp theo.

Thông tin Cốt lõi về Dự án

  • Chủ thể Dự án: Bên mời thầu cho cả hai dự án là Công ty TNHH Công nghệ Năng lượng Hydro Yipai Nội Mông, với dự án đặt tại Quận Dongsheng, Thành phố Ordos, Khu tự trị Nội Mông. Đơn vị đại diện đấu thầu là Công ty TNHH Máy móc Toàn bộ Khu tự trị Nội Mông, tọa lạc tại tầng 6-7, Tòa nhà A, Tòa nhà Thương mại số 2, Yitai Huafu Shijia, Đường Ruyihe, Khu phát triển Ruyi, Thành phố Hohhot, Khu tự trị Nội Mông.
  • Nội dung Mời thầu
    • Dự án Thiết bị Sản xuất Hydro cho Tòa nhà Hydro: Mời thầu các thiết bị liên quan đến sản xuất hydro; quy cách thiết bị c cụ thể và thông số kỹ thuật tuân theo thông báo mời thầu.
    • Dự án Thiết bị Pin Lithium cho Tòa nhà Hydro (hệ thống tích hợp PCS pin lithium 100kW): Mời thầu các thiết bị liên quan đến hệ thống tích hợp PCS pin lithium 100kW.

Quy trình Đấu thầu Chính

  • Nhận Tài liệu Đấu thầu
    • Dự án Thiết bị Sản xuất Hydro cho Tòa nhà Hydro: Thời gian nhận từ 09:00 ngày 23 tháng 9 năm 2025 đến 17:30 ngày 09 tháng 10 năm 2025; phương thức nhận là gửi tài liệu đăng ký (biên lai thanh toán phí tài liệu đấu thầu và thư ủy quyền của người đại diện theo pháp luật) đến địa chỉ email ctsbzb@163.com và thông báo qua điện thoại.
    • Dự án Thiết bị Pin Lithium cho Tòa nhà Hydro (hệ thống tích hợp PCS pin lithium 100kW): Thời gian nhận từ 09:00 ngày 23 tháng 9 năm 2025 đến 17:30 ngày 09 tháng 10 năm 2025; phương thức nhận là gửi tài liệu đăng ký (biên lai thanh toán phí tài liệu đấu thầu và thư ủy quyền của người đại diện theo pháp luật) đến địa chỉ email ctsbzb@163.com và thông báo qua điện thoại.
  • Nộp Hồ sơ Dự thầu
    • Dự án Thiết bị Sản xuất Hydro cho Tòa nhà Hydro: Hạn nộp là 09:00 ngày 14 tháng 10 năm 2025; phương thức nộp là tải tệp điện tử lên địa chỉ email ctsbzb@163.com.
    • Dự án Thiết bị Pin Lithium cho Tòa nhà Hydro (hệ thống tích hợp PCS pin lithium 100kW): Hạn nộp là 09:00 ngày 14 tháng 10 năm 2025; phương thức nộp là tải tệp điện tử lên địa chỉ email ctsbzb@163.com.
  • Mở thầu
    • Dự án Thiết bị Sản xuất Hydro cho Tòa nhà Hydro: Thời gian mở thầu là 09:00 ngày 14 tháng 10 năm 2025; địa điểm mở thầu là Quận Dongsheng, Thành phố Ordos.
    • Dự án Thiết bị Pin Lithium cho Tòa nhà Hydro (hệ thống tích hợp PCS pin lithium 100kW): Thời gian mở thầu là 09:00 ngày 14 tháng 10 năm 2025; địa điểm mở thầu là Quận Dongsheng, Thành phố Ordos.

Thông tin Liên hệ Đấu thầu

  • Thông tin Liên hệ Bên mời thầu: Người liên hệ Xiu Yan, điện thoại 15147776133, email ctsbzb@163.com.
  • Thông tin Liên hệ Đơn vị đại diện đấu thầu: Người liên hệ Zhang Rui, điện thoại 18648363216, email ctsbzb@163.com.

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Theo dõi Dự Án Hydrogen Xanh — Đấu Thầu Thiết Bị Sản Xuất Hydrogen và Thiết Bị Pin Lithium cho Dự Án Xây Dựng Hydrogen Yipai Hydrogen Energy - Shanghai Metals Market (SMM)