Thông báo trước về Đấu thầu của Công ty Tân Hải Đạt, Tập đoàn JISCO về việc Mua sắm tập trung Cát quặng sắt từ Mông Cổ vào tháng 8 năm 2025

Đã xuất bản: Jul 23, 2025 10:02

Thông báo trước về việc tập trung mua quặng sắt từ Mông Cổ của Công ty TNHH Xinhaoda thuộc Tập đoàn JISCO vào tháng 8 năm 2025

Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng xin thông báo trước về việc tập trung mua quặng sắt từ Mông Cổ của Công ty TNHH Xinhaoda thuộc Tập đoàn JISCO vào tháng 8 năm 2025. Các nhà cung cấp đủ điều kiện được mời tham gia đăng ký. Chi tiết như sau:

I. Tổng quan dự án

  • Tên dự án:Thông báo trước về việc tập trung mua quặng sắt từ Mông Cổ của Công ty TNHH Xinhaoda thuộc Tập đoàn JISCO vào tháng 8 năm 2025
  • Đơn vị mua sắm:Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng
  • Địa điểm giao hàng:Cảng Bulgastai, Mông Cổ
  • Ngày dự kiến bắt đầu cung cấp/thi công:1 tháng 8 năm 2025
  • Ngày dự kiến kết thúc cung cấp/thi công:30 tháng 11 năm 2025
  • Nội dung mua sắm:

II. Yêu cầu điều kiện đăng ký

1. Người đăng ký phải cung cấp tài liệu đăng ký do cơ quan chính phủ hoặc thương mại tại địa phương cấp;
2. Người đăng ký phải là nhà sản xuất trực tiếp các mặt hàng được mua sắm hoặc công ty bán hàng được chỉ định của nhà sản xuất;
3. Nếu người đăng ký là pháp nhân độc lập trong lãnh thổ Cộng hòa Nhân dân Trung Hoa, không được nằm trong danh sách người mất tín nhiệm bị thi hành án bởi Tòa án Nhân dân Tối cao trên trang web "Tín dụng Trung Quốc" hoặc bất kỳ nền tảng chia sẻ thông tin tín dụng nào;
4. Người đăng ký phải chấp nhận điều khoản thanh toán của bên mời thầu.
5. Đợt mua sắm này chấp nhận nhà sản xuất.

III. Phương thức đăng ký

  • Nhà cung cấp phải phản hồi thông báo trong khung thời gian nêu trên, đăng nhập vào hệ thống đấu thầu điện tử (). Nhà cung cấp chưa đăng ký phải hoàn tất quy trình đăng ký trước, sau đó nhấp "Tôi muốn đăng ký" cho thông báo mua sắm tương ứng và điền thông tin liên quan.

IV. Hạn chót đăng ký

  • 9:29 sáng, ngày 28 tháng 7 năm 2025

V. Liên hệ và phản hồi

  • 1. Nếu người đăng ký có thắc mắc về thông báo này, có thể liên hệ với người phụ trách mua sắm để hỏi. Người liên hệ: Hà Minh, Số điện thoại liên hệ: 18693776390.

VI. Khiếu nại và Kháng cáo

  • Đối với các khiếu nại và kháng cáo liên quan đến các hoạt động mua sắm, vui lòng gửi thông tin đến địa chỉ email của Văn phòng Giám sát Giao dịch Trung tâm Thương mại Tập đoàn JISCO (jyjds@jiugang.com), Số điện thoại liên hệ: 0937-6713939.

Phụ lục liên quan

Không có

  • Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng
  • Ngày 23 tháng 7 năm 2025

Nhấp vào đây để xem chi tiết đấu thầu:

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
Lượng tồn kho quặng sắt tại cảng và lượng nhận hàng tại cảng ngày 4 tháng 9 năm 2026
10 phút trước
Lượng tồn kho quặng sắt tại cảng và lượng nhận hàng tại cảng ngày 4 tháng 9 năm 2026
Đọc thêm
Lượng tồn kho quặng sắt tại cảng và lượng nhận hàng tại cảng ngày 4 tháng 9 năm 2026
Lượng tồn kho quặng sắt tại cảng và lượng nhận hàng tại cảng ngày 4 tháng 9 năm 2026
Tính đến ngày 4 tháng 9, dữ liệu mới nhất của SMM cho thấy tổng tồn kho quặng sắt tại 35 cảng chính của Trung Quốc đạt 143,91 triệu tấn, giảm 1,7 triệu tấn so với tháng trước, với tồn kho tổng thể có xu hướng giảm. Lượng hàng lấy trung bình hàng ngày tại cảng tăng nhẹ 55.000 tấn lên 3,145 triệu tấn.
10 phút trước
Báo cáo quặng sắt hằng ngày MMi (ngày 3 tháng 9)
13 giờ trước
Báo cáo quặng sắt hằng ngày MMi (ngày 3 tháng 9)
Đọc thêm
Báo cáo quặng sắt hằng ngày MMi (ngày 3 tháng 9)
Báo cáo quặng sắt hằng ngày MMi (ngày 3 tháng 9)
Giá quặng sắt kỳ hạn giao dịch tăng vào thứ Tư. Hợp đồng I2701 được giao dịch nhiều nhất trên Sở Giao dịch Hàng hóa Đại Liên chốt ở mức 726,5 nhân dân tệ/tấn, tăng 1,32% so với phiên trước. Giá giao ngay tại cảng Thanh Đảo tăng trung bình 12–14 nhân dân tệ/tấn, với các thương nhân chỉ thể hiện sự nhiệt tình vừa phải trong việc chào hàng và các nhà máy mua theo nhu cầu. Nhìn chung, hoạt động giao dịch giao ngay khá ảm đạm.
13 giờ trước
Giá Magie Tăng Ba Phiên Liên Tiếp! Phía Chi Phí Vẫn "Nóng Bỏng" Trong Khi Phía Cầu Khó Tiếp Nhận [Bình Luận SMM]
14 giờ trước
Giá Magie Tăng Ba Phiên Liên Tiếp! Phía Chi Phí Vẫn "Nóng Bỏng" Trong Khi Phía Cầu Khó Tiếp Nhận [Bình Luận SMM]
Đọc thêm
Giá Magie Tăng Ba Phiên Liên Tiếp! Phía Chi Phí Vẫn "Nóng Bỏng" Trong Khi Phía Cầu Khó Tiếp Nhận [Bình Luận SMM]
Giá Magie Tăng Ba Phiên Liên Tiếp! Phía Chi Phí Vẫn "Nóng Bỏng" Trong Khi Phía Cầu Khó Tiếp Nhận [Bình Luận SMM]
14 giờ trước
Thông báo trước về Đấu thầu của Công ty Tân Hải Đạt, Tập đoàn JISCO về việc Mua sắm tập trung Cát quặng sắt từ Mông Cổ vào tháng 8 năm 2025 - Shanghai Metals Market (SMM)