Thông báo mời thầu công khai và so sánh giá thầu mua sắm bốn phụ tùng đồng cho máy cán của Chi nhánh Lớn Cán Nóng Bảo trì và Vận hành Công nghiệp Angang vào tháng 7 năm 2025

Đã xuất bản: Jul 14, 2025 16:54

1. Điều kiện mua sắm

Người mua trong dự án mua sắm này, "Yêu cầu báo giá công khai và so sánh cho 4 mặt hàng phụ tùng đồng cho máy cán của Chi nhánh Lớn Cán Nóng Vận hành và Bảo trì Công nghiệp Angang tháng 7 năm 2025 (AGSYYWHGXHD250714224035)", là Công ty TNHH Vận hành và Bảo trì Thiết bị Công nghiệp Angang (Anshan). Nguồn vốn cho dự án mua sắm này là tự huy động và dự án đã đáp ứng điều kiện mua sắm. Hiện tại, đang tiến hành yêu cầu báo giá công khai và so sánh.

2. Tổng quan dự án và phạm vi mua sắm

2.1 Tên dự án: Yêu cầu báo giá công khai và so sánh cho 4 mặt hàng phụ tùng đồng cho máy cán của Chi nhánh Lớn Cán Nóng Vận hành và Bảo trì Công nghiệp Angang tháng 7 năm 2025

2.2 Phương thức mua sắm thay thế trong trường hợp mua sắm không thành công: Mua sắm qua đàm phán, mua sắm trực tiếp

2.3 Để biết chi tiết về nội dung, phạm vi và quy mô mua sắm của dự án này, vui lòng tham khảo "Tệp đính kèm Danh sách vật tư.pdf" được đính kèm.

3. Yêu cầu về tư cách của nhà thầu

3.1 Không cho phép liên danh trong dự án mua sắm này.

3.2 Đối với dự án mua sắm này, nhà thầu phải đáp ứng các yêu cầu về tư cách sau đây:

(1) Giấy phép kinh doanh

3.3 Đối với dự án mua sắm này, nhà thầu phải đáp ứng các yêu cầu về vốn đăng ký sau đây:

Vốn đăng ký: 500.000 nhân dân tệ (10.000 nhân dân tệ) hoặc cao hơn

3.4 Đối với dự án mua sắm này, nhà thầu phải đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất sau đây:

Ít nhất một hợp đồng và hóa đơn tương ứng cho phụ tùng cơ khí từ ngày 1 tháng 6 năm 2022 đến ngày 30 tháng 6 năm 2025.

3.5 Đối với dự án mua sắm này, nhà thầu phải đáp ứng các yêu cầu về năng lực, yêu cầu tài chính và các yêu cầu khác sau đây:

Yêu cầu tài chính: Xem chi tiết trong tệp đính kèm (nếu cần)

Yêu cầu về năng lực: Xem chi tiết trong tệp đính kèm (nếu cần)

Yêu cầu khác: Xem chi tiết trong tệp đính kèm (nếu cần)

3.6 Đối với các dự án phải đấu thầu theo quy định của pháp luật, các thầu của những người không trung thực bị áp dụng biện pháp cưỡng chế thì không hợp lệ đối với dự án mua sắm này.

4. Nhận tài liệu mua sắm

4.1 Yêu cầu tất cả các nhà thầu quan tâm đăng nhập vào Nền tảng Đấu thầu và Đấu giá Thông minh Angang tại http://bid.ansteel.cn từ 16:00 ngày 14 tháng 7 năm 2025 đến 13:00 ngày 23 tháng 7 năm 2025 (theo giờ Bắc Kinh, sau đây cùng nghĩa) để tải xuống tài liệu mua sắm điện tử.

Nhấp vào đây để biết chi tiết:"Thông báo đấu thầu công khai và so sánh mua sắm 4 mặt hàng phụ tùng đồng cho máy cán của Chi nhánh Lớn Cán Nóng Bảo trì và Vận hành Công nghiệp Angang tháng 7 năm 2025"

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
Nhập khẩu đồng của Mỹ đạt mức kỷ lục trong tháng 7 giữa lo ngại về thuế quan
4 giờ trước
Nhập khẩu đồng của Mỹ đạt mức kỷ lục trong tháng 7 giữa lo ngại về thuế quan
Đọc thêm
Nhập khẩu đồng của Mỹ đạt mức kỷ lục trong tháng 7 giữa lo ngại về thuế quan
Nhập khẩu đồng của Mỹ đạt mức kỷ lục trong tháng 7 giữa lo ngại về thuế quan
Nhập khẩu đồng tinh luyện và hợp kim đồng của Mỹ đạt 225.094 tấn trong tháng 7, mức cao kỷ lục, khi các thương nhân tiếp tục vận chuyển khối lượng lớn đồng trước khả năng Mỹ tăng thuế quan, theo dữ liệu chính thức do Bộ Thương mại Mỹ công bố hôm thứ Năm.Lượng nhập khẩu tháng 7 do Bộ Thương mại báo cáo là tổng lượng theo tháng cao nhất kể từ khi dữ liệu bắt đầu được ghi nhận vào năm 1990, tăng 78% so với tháng trước và 8% so với cùng kỳ năm ngoái, theo các cơ quan theo dõi dữ liệu thương mại.Sự gia tăng nhập khẩu diễn ra trong bối cảnh thị trường chờ đợi sự rõ ràng về các mức thuế nhập khẩu mà Mỹ đề xuất. Bộ Thương mại ban đầu dự kiến trình báo cáo cập nhật về thị trường đồng lên Tổng thống Donald Trump trước ngày 30 tháng 6, nhưng đến nay vẫn chưa có thông báo nào được đưa ra.
4 giờ trước
Sibanye-Stillwater thúc đẩy các dự án Mt Lyell và Burnstone trong bối cảnh giá kim loại tăng mạnh
4 giờ trước
Sibanye-Stillwater thúc đẩy các dự án Mt Lyell và Burnstone trong bối cảnh giá kim loại tăng mạnh
Đọc thêm
Sibanye-Stillwater thúc đẩy các dự án Mt Lyell và Burnstone trong bối cảnh giá kim loại tăng mạnh
Sibanye-Stillwater thúc đẩy các dự án Mt Lyell và Burnstone trong bối cảnh giá kim loại tăng mạnh
Công ty khai khoáng Nam Phi Sibanye-Stillwater thông báo hội đồng quản trị đã phê duyệt việc triển khai dự án đồng-vàng Mt Lyell tại Tasmania, Úc và dự án vàng Burnstone tại Nam Phi, nhờ giá kim loại tăng cao đã cải thiện tình hình tài chính của công ty. Công ty khai khoáng có trụ sở tại Johannesburg dự kiến đầu tư 7,5 triệu USD vào dự án Mt Lyell trong năm 2026 để tái khởi động mỏ lịch sử gần Queenstown, với tổng vốn dự án 340 triệu USD và mục tiêu bắt đầu khai thác quặng đầu tiên vào năm 2029. Khi đạt công suất tối đa, mỏ dự kiến sản xuất tới 26.000 tấn đồng, 16.000 ounce vàng và 116.000 ounce bạc mỗi năm.
4 giờ trước
Mỏ Mcllvenna Bay của Eldorado Gold tại Saskatchewan sắp đạt sản lượng thương mại, có ý nghĩa quốc gia
4 giờ trước
Mỏ Mcllvenna Bay của Eldorado Gold tại Saskatchewan sắp đạt sản lượng thương mại, có ý nghĩa quốc gia
Đọc thêm
Mỏ Mcllvenna Bay của Eldorado Gold tại Saskatchewan sắp đạt sản lượng thương mại, có ý nghĩa quốc gia
Mỏ Mcllvenna Bay của Eldorado Gold tại Saskatchewan sắp đạt sản lượng thương mại, có ý nghĩa quốc gia
Một mỏ đồng-kẽm ở đông bắc Saskatchewan sắp đạt sản lượng thương mại và chính phủ liên bang Canada đã chỉ định đây là dự án có ý nghĩa quốc gia. Tại buổi cập nhật dự án tổ chức ở Saskatoon hôm thứ Tư, công ty khai khoáng Canada Eldorado Gold cho biết mỏ ngầm Mcllvenna Bay của họ đã sản xuất tinh quặng đồng vào tháng 6 và tinh quặng kẽm vào tháng 7, đồng thời dự kiến bắt đầu sản xuất thương mại vào cuối quý 3 năm nay.
4 giờ trước
Thông báo mời thầu công khai và so sánh giá thầu mua sắm bốn phụ tùng đồng cho máy cán của Chi nhánh Lớn Cán Nóng Bảo trì và Vận hành Công nghiệp Angang vào tháng 7 năm 2025 - Shanghai Metals Market (SMM)