Thông báo đấu thầu mua sắm tập trung phôi hợp kim kẽm của Công ty Vật liệu Mới Hồng Hồng Vũ thuộc Tập đoàn JISCO

Đã xuất bản: Jul 9, 2025 13:33

Chi nhánh Quản lý Chuỗi cung ứng đang công bố bản xem trước đấu thầu mua sắm tập trung phôi hợp kim kẽm của Công ty Tân vật liệu Hồng Hưng Hồng Vũ thuộc Tập đoàn JISCO. Các nhà cung cấp đủ điều kiện được mời tham gia đăng ký. Chi tiết như sau:

1. Tổng quan dự án

  • Tên dự án:Xem trước đấu thầu mua sắm tập trung phôi hợp kim kẽm của Công ty Tân vật liệu Hồng Hưng Hồng Vũ thuộc Tập đoàn JISCO
  • Đơn vị mua sắm:Chi nhánh Quản lý Chuỗi cung ứng
  • Địa điểm giao hàng:Đối với vận chuyển bằng đường sắt, giao hàng sẽ được thực hiện tại đường sắt JISCO tại ga Luhua của Cục đường sắt Lan Châu; đối với vận chuyển bằng đường bộ, giao hàng sẽ được thực hiện tại địa điểm người dùng của Công ty Tân vật liệu Hồng Hưng Hồng Vũ thuộc Tập đoàn JISCO tại thành phố Cá Ninh, tỉnh Cam Túc.
  • Ngày dự kiến bắt đầu cung cấp/xây dựng:15 tháng 7 năm 2025
  • Ngày dự kiến kết thúc cung cấp/xây dựng:31 tháng 8 năm 2025
  • Nội dung mua sắm:Nhấp vào để xem nội dung

2. Yêu cầu về điều kiện đăng ký

1. Đơn vị đăng ký phải là một pháp nhân độc lập trên lãnh thổ nước Cộng hòa Nhân dân Trung Hoa.
2. Đơn vị đăng ký không được nằm trong danh sách "Trung Quốc tín dụng" của Tòa án Nhân dân Tối cao với tư cách là một cá nhân không trung thực bị áp dụng biện pháp thi hành án.
3. Đơn vị đăng ký phải chấp nhận các điều khoản thanh toán của bên mời thầu.
4. Đơn vị đăng ký phải có khả năng đảm bảo cung cấp hàng hóa theo dự án thầu.

3. Phương thức đăng ký

  • Các nhà cung cấp phải phản hồi bản xem trước trong thời hạn đã nêu và đăng nhập vào hệ thống đấu thầu điện tử (https://eps.jiugangbid.com/). Các nhà cung cấp chưa đăng ký cần phải hoàn thành thủ tục đăng ký trước, sau đó nhấp vào "Tôi muốn đăng ký" để xem trước đấu thầu tương ứng và điền thông tin liên quan.

4. Hạn chót đăng ký

  • 16 giờ 08 phút ngày 13 tháng 7 năm 2025

5. Liên lạc và phản hồi

  • 1. Nếu đơn vị đăng ký có bất kỳ câu hỏi nào về bản xem trước này, họ có thể hỏi người liên hệ công bố đấu thầu. Người liên hệ: Lý Toàn, Số điện thoại: 18009478595.

6. Khiếu nại và Thắc mắc

  • Đối với các khiếu nại và thắc mắc liên quan đến các hoạt động mua sắm, vui lòng gửi thông tin đến địa chỉ email của Văn phòng Giám sát Giao dịch Trung tâm Thương mại Tập đoàn JISCO (jyjds@jiugang.com), Số điện thoại liên hệ: 0937-6713939.

Phụ lục liên quan

Không có

  • Chi nhánh Quản lý Chuỗi cung ứng
  • Ngày 8 tháng 7 năm 2025

Nhấp vào đây để xem chi tiết đấu thầu:Xem trước Đấu thầu tập trung Phôi hợp kim kẽm của Công ty Vật liệu Mới Hồng Tinh Hồng Vũ thuộc Tập đoàn JISCO

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
Kẽm Quảng Đông: Giá kẽm duy trì ở mức cao và dao động, nhu cầu mua vào hạ nguồn chủ yếu là nhu cầu cứng [Bình luận giữa phiên SMM]
19 phút trước
Kẽm Quảng Đông: Giá kẽm duy trì ở mức cao và dao động, nhu cầu mua vào hạ nguồn chủ yếu là nhu cầu cứng [Bình luận giữa phiên SMM]
Đọc thêm
Kẽm Quảng Đông: Giá kẽm duy trì ở mức cao và dao động, nhu cầu mua vào hạ nguồn chủ yếu là nhu cầu cứng [Bình luận giữa phiên SMM]
Kẽm Quảng Đông: Giá kẽm duy trì ở mức cao và dao động, nhu cầu mua vào hạ nguồn chủ yếu là nhu cầu cứng [Bình luận giữa phiên SMM]
[Quảng Đông: Giá kẽm duy trì ở mức cao và dao động, nhu cầu mua vào hạ nguồn chủ yếu là nhu cầu cứng] Tại Quảng Đông, kẽm 0# chủ yếu được giao dịch ở mức 26.650-26.755 nhân dân tệ/tấn. Các thương hiệu chính được báo giá ở mức chiết khấu 85-55 nhân dân tệ/tấn so với hợp đồng 2610, cao hơn 15 nhân dân tệ/tấn so với giá giao ngay tại Thượng Hải, và chênh lệch giá Thượng Hải-Quảng Đông thu hẹp...
19 phút trước
Mỏ đồng-kẽm McIlvenna Bay đạt sản lượng tinh quặng kẽm đầu tiên, mục tiêu sản xuất thương mại vào quý 3 năm 2026
1 giờ trước
Mỏ đồng-kẽm McIlvenna Bay đạt sản lượng tinh quặng kẽm đầu tiên, mục tiêu sản xuất thương mại vào quý 3 năm 2026
Đọc thêm
Mỏ đồng-kẽm McIlvenna Bay đạt sản lượng tinh quặng kẽm đầu tiên, mục tiêu sản xuất thương mại vào quý 3 năm 2026
Mỏ đồng-kẽm McIlvenna Bay đạt sản lượng tinh quặng kẽm đầu tiên, mục tiêu sản xuất thương mại vào quý 3 năm 2026
Dự án đồng-kẽm McIlvenna Bay tại Saskatchewan, Canada, đã đạt được những cột mốc vận hành quan trọng. Đơn vị vận hành dự án Eldorado Gold cho biết mỏ đã sản xuất tinh quặng đồng đầu tiên vào tháng 6 năm 2026 và tinh quặng kẽm đầu tiên vào tháng 7 năm 2026. Hoạt động hiện đang trong giai đoạn tăng công suất và dự kiến đạt sản lượng thương mại vào quý 3 năm 2026. Trong cả năm 2026, sản lượng kẽm dự kiến đạt 3.000 đến 6.000 tấn (cùng với 5 đến 10 triệu pound đồng). Trong vòng đời mỏ ước tính 18 năm, McIlvenna Bay dự kiến đạt sản lượng trung bình hàng năm là 54 triệu pound kẽm (khoảng 24.500 tấn) và 41 triệu pound đồng (khoảng 18.600 tấn). Eldorado Gold hiện đang đánh giá việc mở rộng công suất nhà máy từ 4.900 tấn/ngày lên 7.000 tấn/ngày, cùng với việc bổ sung dây chuyền thu hồi bạc-chì. Việc tăng công suất thành công của McIlvenna Bay sẽ mang lại nguồn cung tinh quặng mới cho thị trường Bắc Mỹ và toàn cầu, giúp giảm bớt tình trạng khan hiếm nguồn cung tinh quặng kim loại cơ bản trên toàn cầu.
1 giờ trước
Công ty TNHH Công nghệ Lọc Zhejiang Yanpai mong được gặp quý vị tại Hội nghị thường niên Chì & Kẽm SMM 2026
2 giờ trước
Công ty TNHH Công nghệ Lọc Zhejiang Yanpai mong được gặp quý vị tại Hội nghị thường niên Chì & Kẽm SMM 2026
Đọc thêm
Công ty TNHH Công nghệ Lọc Zhejiang Yanpai mong được gặp quý vị tại Hội nghị thường niên Chì & Kẽm SMM 2026
Công ty TNHH Công nghệ Lọc Zhejiang Yanpai mong được gặp quý vị tại Hội nghị thường niên Chì & Kẽm SMM 2026
2 giờ trước
Thông báo đấu thầu mua sắm tập trung phôi hợp kim kẽm của Công ty Vật liệu Mới Hồng Hồng Vũ thuộc Tập đoàn JISCO - Shanghai Metals Market (SMM)