Gần đây, Đại học Công nghệ Đại Liên đã ban hành thông báo mời thầu công khai để mua sắm một thiết bị chế tạo bộ phận cách ly tổng hợp cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm (có chiều rộng 2200mm).
Theo thông báo mời thầu, Đại học Công nghệ Đại Liên dự định mua sắm một thiết bị chế tạo bộ phận cách ly tổng hợp cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm (có chiều rộng 2200mm). Thiết bị này chủ yếu được sử dụng để sản xuất bộ phận cách ly cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm từ vật liệu tổng hợp, cho phép dẫn ion OH- và ngăn chặn hydro và oxy. Trong nghiên cứu và phát triển công nghệ pin nhiên liệu, chuyển đổi và lưu trữ năng lượng, thiết bị chế tạo bộ phận cách ly tổng hợp cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm cung cấp cơ sở hạ tầng thí nghiệm và sản xuất cần thiết.
Số tiền dự toán: 8 triệu nhân dân tệ (RMB), với mức giá tối đa (nếu có) là 8 triệu nhân dân tệ (RMB).
Thời gian thực hiện hợp đồng: Từ ngày ký hợp đồng, hàng hóa phải được giao, lắp đặt, vận hành thử và nghiệm thu tại địa điểm do người mua chỉ định trong vòng 10 tháng sau khi nhận được thông báo cung cấp từ người mua.
Dự án này (không chấp nhận) đấu thầu chung.
Thông báo mời thầu như sau:
Thông báo mời thầu công khai để mua sắm một thiết bị chế tạo bộ phận cách ly tổng hợp cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm (có chiều rộng 2200mm) tại Đại học Công nghệ Đại Liên
Tổng quan dự án
Những nhà thầu tiềm năng cho dự án mời thầu mua sắm một thiết bị chế tạo bộ phận cách ly tổng hợp cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm (có chiều rộng 2200mm) tại Đại học Công nghệ Đại Liên nên nhận tài liệu mời thầu tại Phòng 601, Tòa B, Tòa nhà Khu công nghệ khoa học, số 80 đường Ruanjianyuan, quận Ganjingzi, thành phố Đại Liên (địa chỉ email) và nộp tài liệu đấu thầu trước 09:00 (giờ Bắc Kinh) vào ngày 3 tháng 7 năm 2025.
I. Thông tin cơ bản của dự án
Số dự án: DUTASZ-2025133
Tên dự án: Mua sắm một thiết bị chế tạo bộ phận cách ly tổng hợp cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm (có chiều rộng 2200mm) tại Đại học Công nghệ Đại Liên
Số tiền dự toán: 8.000.000 nhân dân tệ (RMB)
Mức giá tối đa (nếu có): 8.000.000 nhân dân tệ (RMB)
Yêu cầu mua sắm:
Dự án này dự định mua sắm một thiết bị chế tạo bộ phận cách ly tổng hợp cho sản xuất hydro bằng phương pháp điện phân nước kiềm (có chiều rộng 2200mm). Thiết bị này chủ yếu được sử dụng để sản xuất các bộ phận tách sản xuất hydro bằng điện phân nước kiềm từ vật liệu composite, cho phép dẫn ion OH- và chặn hydro và oxy. Trong nghiên cứu và phát triển công nghệ pin nhiên liệu, chuyển đổi và lưu trữ năng lượng, thiết bị chuẩn bị cho các bộ phận tách composite sản xuất hydro bằng điện phân nước kiềm cung cấp cơ sở hạ tầng thí nghiệm và sản xuất cần thiết. Các yêu cầu cụ thể được nêu chi tiết trong tài liệu đấu thầu.
Thời gian thực hiện hợp đồng: Từ ngày ký hợp đồng, hàng hóa phải được giao, lắp đặt, vận hành thử và nghiệm thu tại địa điểm do người mua chỉ định trong vòng 10 tháng sau khi nhận được thông báo cung cấp từ người mua.
Liên danh đấu thầu (không được chấp nhận) cho dự án này.
II. Yêu cầu về Trình độ của Người nộp hồ sơ:
1. Đáp ứng các quy định tại Điều 22 của Luật Đấu thầu Chính phủ của Cộng hòa Nhân dân Trung Hoa;
2. Đáp ứng các yêu cầu về trình độ để thực hiện chính sách đấu thầu chính phủ:
1) Dự án này dành riêng cho đấu thầu từ các doanh nghiệp vừa và nhỏ;
2) Ưu tiên các sản phẩm tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường;
3) Tính đến thời điểm mở thầu, các nhà cung cấp bị liệt vào danh sách những người không trung thực phải chịu sự thực thi pháp luật, các bên liên quan đến các vụ việc vi phạm thuế lớn hoặc trong danh sách ghi nhận các hành vi không trung thực nghiêm trọng trong đấu thầu chính phủ, được truy vấn trên trang web "Tín dụng Trung Quốc" (www.creditchina.gov.cn) và trang web "Mạng lưới Đấu thầu Chính phủ Trung Quốc" (www.ccgp.gov.cn), không được phép tham gia dự án đấu thầu này. Kết quả truy vấn sẽ dựa trên ảnh chụp màn hình mạng tại chỗ trong quá trình đánh giá;
4) Các nhà cung cấp khác nhau có cùng người phụ trách hoặc có mối quan hệ cổ phần hoặc quản lý trực tiếp không được phép tham gia các hoạt động đấu thầu chính phủ theo cùng một hợp đồng. Các nhà cung cấp cung cấp dịch vụ thiết kế tổng thể, chuẩn bị thông số kỹ thuật hoặc dịch vụ quản lý, giám sát, phát hiện và các dịch vụ khác cho dự án đấu thầu này không được phép tham gia các hoạt động đấu thầu của dự án này một lần nữa.
3. Yêu cầu về trình độ cụ thể cho dự án này: Không có.
III. Nhận Tài liệu Đấu thầu
Thời gian: Từ ngày 12 tháng 6 năm 2025 đến ngày 19 tháng 6 năm 2025, từ 8:00 sáng đến 11:30 sáng và từ 1:00 chiều đến 5:00 chiều mỗi ngày (theo giờ Bắc Kinh, không bao gồm ngày lễ).
Địa điểm: Phòng 601, Tòa nhà B, Khu Công nghệ và Khoa học, số 80 đường Công viên Phần mềm, Quận Ganjingzi, thành phố Đại Liên (qua email).
Phương thức: Nhận hồ sơ mời thầu tại chỗ hoặc gửi bản sao quét tài liệu qua email.
Giá bán: 300,0 nhân dân tệ, là tổng giá bán hồ sơ mời thầu được nêu trong thông báo này.
IV. Thời hạn nộp hồ sơ mời thầu, thời gian mở thầu và địa điểm
Thời hạn nộp hồ sơ mời thầu: 9 giờ sáng ngày 3 tháng 7 năm 2025 (theo giờ Bắc Kinh).
Thời gian mở thầu: 9 giờ sáng ngày 3 tháng 7 năm 2025 (theo giờ Bắc Kinh).
Địa điểm: Phòng 609, Tòa nhà B, Khu Công nghệ và Khoa học, số 80 đường Công viên Phần mềm, Quận Ganjingzi, thành phố Đại Liên, tỉnh Liêu Ninh.
V. Thời hạn thông báo
5 ngày làm việc kể từ ngày thông báo này.
VI. Thông tin bổ sung khác
1. Nhận hồ sơ mời thầu tại chỗ: Trong thời gian nhận hồ sơ mời thầu, mang bản sao giấy phép kinh doanh, bản gốc chứng chỉ của người đại diện pháp lý hoặc bản gốc giấy ủy quyền của pháp nhân, và bản gốc chứng minh nhân dân của người được ủy quyền đến cơ quan mua sắm để nhận hồ sơ mời thầu.
2. Nhận hồ sơ mời thầu bằng cách gửi bản sao quét tài liệu liên quan qua email: Trong thời gian nhận hồ sơ mời thầu, gửi bản sao quét giấy phép kinh doanh bản sao, bản gốc chứng chỉ của người đại diện pháp lý hoặc bản gốc giấy ủy quyền của pháp nhân cùng với bản sao quét chứng minh nhân dân bản gốc của người được ủy quyền, mẫu đăng ký mua tài liệu (theo mẫu tự thiết kế, phải bao gồm thông tin như tên nhà cung cấp, tên người đại diện pháp lý hoặc người được ủy quyền, địa chỉ email, số điện thoại liên hệ, số điện thoại văn phòng và địa chỉ gửi thư), và bản sao quét biên lai chuyển tiền phí hồ sơ mời thầu (phí hồ sơ mời thầu phải được chuyển tiền qua điện báo từ tài khoản công ty đến tài khoản ngân hàng của cơ quan mua sắm, với tên dự án và số dự án được ghi rõ trong chuyển tiền) đến địa chỉ email 710578087@qq.com. Sau đó, liên hệ với người phụ trách dự án của cơ quan mua sắm qua điện thoại để nhận hồ sơ mời thầu. Cơ quan sẽ gửi phiên bản giấy của hồ sơ mời thầu đến địa chỉ gửi thư đã đăng ký của nhà cung cấp qua dịch vụ chuyển phát nhanh với phương thức thu tiền người nhận.
3. Phí hồ sơ mời thầu được tính dựa trên thời điểm thực tế tiền đến. Phí nhận được sau thời hạn bán hồ sơ mời thầu sẽ không được chấp nhận.
4. Đặt cọc thầu: 160.000 nhân dân tệ. Để biết chi tiết về hình thức và phương thức thanh toán đặt cọc thầu, vui lòng tham khảo hồ sơ mời thầu.
5. Thông tin tài khoản của cơ quan mua sắm:
Tên tài khoản: Công ty TNHH Cơ quan Mời thầu Đại học Công nghệ Đại Liên
Ngân hàng: Chi nhánh Khu công nghiệp Công nghệ cao, Ngân hàng Nông nghiệp Trung Quốc
Số tài khoản: 34263001040002404
Mã ngân hàng: 103222006805
VII. Để biết thông tin về cuộc mời thầu này, vui lòng liên hệ với chúng tôi bằng các phương thức sau đây.
1. Thông tin người mua
Tên: Đại học Công nghệ Đại Liên
Địa chỉ: Phòng 409, Tòa C, Tòa nhà Khu công nghệ khoa học, số 2 đường Linh Công, Khu công nghiệp Công nghệ cao, thành phố Đại Liên, tỉnh Liêu Ninh
Liên hệ: Ông Lý; 0411-84709969
2. Thông tin cơ quan mua sắm
Tên: Công ty TNHH Cơ quan Mời thầu Đại học Công nghệ Đại Liên
Địa chỉ: Phòng 601, Tòa B, Tòa nhà Khu công nghệ khoa học, số 80 đường Công viên Phần mềm, quận Cán Tinh Tử, thành phố Đại Liên, tỉnh Liêu Ninh
Liên hệ: Lý Nam, Trương Thụy Viên; 0411-39700100/101
3. Thông tin liên hệ dự án
Người liên hệ dự án: Lý Nam
Điện thoại: 0411-39700100



