Thông báo sơ bộ về đấu thầu mua sắm tập trung phôi hợp kim kẽm của Công ty Tân Vật liệu Hồng Vũ Hồng Tinh Tập đoàn JISCO vào tháng 6 năm 2025

Đã xuất bản: May 12, 2025 10:36

Thông báo sớm về Đấu thầu tập trung Phôi hợp kim kẽm của Công ty Tân vật liệu Hồng Hồng Vũ Tập đoàn JISCO vào tháng 6 năm 2025

Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng đang ban hành thông báo sớm về Đấu thầu tập trung Phôi hợp kim kẽm của Công ty Tân vật liệu Hồng Hồng Vũ Tập đoàn JISCO vào tháng 6 năm 2025. Nhà cung cấp đủ điều kiện được mời tham gia đăng ký. Chi tiết như sau:

I. Tổng quan dự án

  • Tên dự án:Thông báo sớm về Đấu thầu tập trung Phôi hợp kim kẽm của Công ty Tân vật liệu Hồng Hồng Vũ Tập đoàn JISCO vào tháng 6 năm 2025
  • Đơn vị đấu thầu:Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng
  • Địa điểm giao hàng:Đối với vận chuyển bằng đường sắt, giao hàng sẽ được thực hiện tại tuyến đường sắt chuyên dụng của JISCO tại ga Lục Hoa, Cục đường sắt Lan Châu; đối với vận chuyển bằng đường bộ, giao hàng sẽ được thực hiện tại địa điểm của người dùng của Công ty Tân vật liệu Hồng Hồng Vũ Tập đoàn JISCO tại thành phố Cát Ngư Quan, tỉnh Cam Túc.
  • Ngày dự kiến bắt đầu cung cấp/xây dựng:Ngày 1 tháng 6 năm 2025
  • Ngày dự kiến hoàn thành cung cấp/xây dựng:Ngày 30 tháng 6 năm 2025
  • Nội dung đấu thầu:Nhấp để xem nội dung

II. Yêu cầu về Điều kiện Đăng ký

1. Người nộp đơn phải là pháp nhân độc lập trong lãnh thổ Cộng hòa Nhân dân Trung Hoa.
2. Người nộp đơn không được bị liệt kê là người không trung thực phải bị thực thi án phạt của Tòa án Nhân dân Tối cao trên trang web "Tín dụng Trung Quốc".
3. Người nộp đơn phải chấp nhận các điều khoản thanh toán của bên mời thầu.
4. Người nộp đơn phải có khả năng đảm bảo cung cấp để đáp ứng dự án đấu thầu.

III. Phương thức đăng ký

  • Nhà cung cấp phải phản hồi thông báo trong khung thời gian quy định và đăng nhập vào hệ thống đấu thầu điện tử (https://eps.jiugangbid.com/). Nhà cung cấp chưa đăng ký phải hoàn thành thủ tục đăng ký trước, sau đó nhấp vào "Tôi muốn đăng ký" cho thông báo đấu thầu tương ứng và điền thông tin liên quan.

IV. Hạn chót đăng ký

  • 18:09 ngày 14 tháng 5 năm 2025

V. Liên lạc và Phản hồi

  • 1.Nếu người nộp đơn có bất kỳ thắc mắc nào về thông báo này, họ có thể liên hệ với người phụ trách thông báo đấu thầu. Người liên hệ: Lý Toàn, Số điện thoại: 18009478595.

VI. Yêu cầu thông tin và khiếu nại

  • Đối với các yêu cầu thông tin hoặc khiếu nại liên quan đến các hoạt động đấu thầu, vui lòng gửi thông tin đến địa chỉ email của Văn phòng Giám sát Giao dịch Trung tâm Thương mại Tập đoàn JISCO (jyjds@jiugang.com), Số điện thoại: 0937-6713939.

Phụ lục liên quan

Không có

  • Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng
  • Ngày 9 tháng 5 năm 2025

Nhấp vào đây để xem chi tiết đấu thầu:》Thông báo sớm về Đấu thầu tập trung Thanh hợp kim kẽm của Công ty Tân vật liệu Hồng Vũ Hồng Tinh Tập đoàn JISCO vào tháng 6 năm 2025

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
Dữ liệu: Diễn biến thị trường SHFE, DCE (ngày 03/09)
15 giờ trước
Dữ liệu: Diễn biến thị trường SHFE, DCE (ngày 03/09)
Đọc thêm
Dữ liệu: Diễn biến thị trường SHFE, DCE (ngày 03/09)
Dữ liệu: Diễn biến thị trường SHFE, DCE (ngày 03/09)
Bảng dưới đây cho thấy biến động giá kim loại đen và kim loại màu trên SHFE và DCE vào ngày 03/09/2026
15 giờ trước
Xingye Silver&Tin: Nhà máy tuyển quặng của công ty con Yinman Mining đã khôi phục sản xuất vào ngày 3 tháng 9; khu khai thác của Yinman Mining đang nỗ lực hết sức để thúc đẩy toàn bộ công tác khắc phục.
17 giờ trước
Xingye Silver&Tin: Nhà máy tuyển quặng của công ty con Yinman Mining đã khôi phục sản xuất vào ngày 3 tháng 9; khu khai thác của Yinman Mining đang nỗ lực hết sức để thúc đẩy toàn bộ công tác khắc phục.
Đọc thêm
Xingye Silver&Tin: Nhà máy tuyển quặng của công ty con Yinman Mining đã khôi phục sản xuất vào ngày 3 tháng 9; khu khai thác của Yinman Mining đang nỗ lực hết sức để thúc đẩy toàn bộ công tác khắc phục.
Xingye Silver&Tin: Nhà máy tuyển quặng của công ty con Yinman Mining đã khôi phục sản xuất vào ngày 3 tháng 9; khu khai thác của Yinman Mining đang nỗ lực hết sức để thúc đẩy toàn bộ công tác khắc phục.
17 giờ trước
Kẽm Thiên Tân: Giá kẽm phục hồi, hạ nguồn vẫn thận trọng [Bình luận giữa phiên SMM]
19 giờ trước
Kẽm Thiên Tân: Giá kẽm phục hồi, hạ nguồn vẫn thận trọng [Bình luận giữa phiên SMM]
Đọc thêm
Kẽm Thiên Tân: Giá kẽm phục hồi, hạ nguồn vẫn thận trọng [Bình luận giữa phiên SMM]
Kẽm Thiên Tân: Giá kẽm phục hồi, hạ nguồn vẫn thận trọng [Bình luận giữa phiên SMM]
[Kẽm Thiên Tân: Giá kẽm phục hồi, hạ nguồn vẫn thận trọng] Tại thị trường Thiên Tân, kẽm thỏi #0 chủ đạo giao dịch ở mức 26.360-26.930 nhân dân tệ/tấn, giao dịch Zijin ở mức 26.630-27.080 nhân dân tệ/tấn, kẽm thỏi #1 giao dịch quanh mức 26.440-26.820 nhân dân tệ/tấn, Zijin được chào giá cộng 0-200 nhân dân tệ/tấn so với hợp đồng 2610, Huxin được chào giá 28.185 nhân dân tệ/tấn, kẽm thỏi #0 được chào giá trừ 0-200 nhân dân tệ/tấn so với hợp đồng 2610, và thị trường Thiên Tân được chào giá trừ 50 nhân dân tệ/tấn so với thị trường Thượng Hải.
19 giờ trước
Thông báo sơ bộ về đấu thầu mua sắm tập trung phôi hợp kim kẽm của Công ty Tân Vật liệu Hồng Vũ Hồng Tinh Tập đoàn JISCO vào tháng 6 năm 2025 - Shanghai Metals Market (SMM)