Thông báo mời thầu mua sắm cho Dự án sửa chữa kéo lõi 11000KW cho động cơ chính của máy cán nóng hoàn thiện của Chi nhánh Thép không gỉ JISCO

Đã xuất bản: May 9, 2025 10:07

Xem trước đấu thầu: Dự án sửa chữa rút lõi động cơ chính 11.000KW cho máy cán nóng hoàn thiện tại Chi nhánh Thép không gỉ của Tập đoàn JISCO

Chi nhánh Thép không gỉ của Tập đoàn JISCO đang phát hành thông tin xem trước đấu thầu cho dự án sửa chữa rút lõi động cơ chính 11.000KW cho máy cán nóng hoàn thiện. Nhà cung cấp đủ điều kiện được mời tham gia đăng ký. Chi tiết như sau:

I. Tổng quan dự án

  • Tên dự án:Xem trước đấu thầu: Dự án sửa chữa rút lõi động cơ chính 11.000KW cho máy cán nóng hoàn thiện tại Chi nhánh Thép không gỉ của Tập đoàn JISCO
  • Đơn vị mua sắm:Chi nhánh Thép không gỉ
  • Địa điểm giao hàng:Phòng động cơ chính của Khu vực máy cán nóng hoàn thiện, Chi nhánh Thép không gỉ
  • Ngày dự kiến bắt đầu cung cấp/xây dựng:30 tháng 6 năm 2025
  • Ngày dự kiến hoàn thành cung cấp/xây dựng:31 tháng 12 năm 2025
  • Nội dung mua sắm:Nhấp để xem nội dung

II. Yêu cầu về tư cách đăng ký

1. Người nộp đơn phải là pháp nhân độc lập trong lãnh thổ Cộng hòa Nhân dân Trung Hoa.
2. Người nộp đơn không được bị liệt kê là người không trung thực phải chịu sự thi hành án của Tòa án Nhân dân Tối cao trên trang web "Tín dụng Trung Quốc" hoặc bất kỳ nền tảng chia sẻ thông tin tín dụng nào ở cấp độ nào.
3. Người nộp đơn phải cung cấp bằng chứng về ít nhất một dự án liên quan đến việc sửa chữa động cơ có công suất vượt quá 8.000kW bằng cách rút lõi, cũng như bằng chứng về ít nhất một dự án liên quan đến việc hàn thanh đồng giảm xóc cho rotor của động cơ đồng bộ hình trụ có công suất vượt quá 5.000kW.
Đấu thầu này mở cửa cho các nhà sản xuất.

III. Phương thức đăng ký

  • Nhà cung cấp phải phản hồi thông tin xem trước này trong khung thời gian quy định bằng cách đăng nhập vào hệ thống đấu thầu và đấu giá điện tử (https://eps.jiugangbid.com/). Nhà cung cấp chưa đăng ký phải hoàn thành quy trình đăng ký trước, sau đó nhấp vào "Tôi muốn đăng ký" để xem trước đấu thầu tương ứng và điền thông tin liên quan.

IV. Hạn chót đăng ký

  • 08:37 sáng, ngày 14 tháng 5 năm 2025

V.Thông tin liên lạc và phản hồi

  • 1. Nếu người nộp hồ sơ có bất kỳ thắc mắc nào về bản xem trước này, họ có thể liên hệ với người liên hệ về mua sắm. Người liên hệ: Dư Tác Tài, Số điện thoại: 18219798751.
  • 2. Dự án này yêu cầu người nộp hồ sơ tham gia trao đổi kỹ thuật với bên mua sắm và ký thỏa thuận kỹ thuật.

VI. Thắc mắc và khiếu nại

  • Đối với bất kỳ thắc mắc hoặc khiếu nại nào liên quan đến các hoạt động mua sắm, vui lòng gửi thông tin đến địa chỉ email của Văn phòng Giám sát Giao dịch Trung tâm Thương mại Tập đoàn JISCO (jyjds@jiugang.com) hoặc liên hệ theo số 0937-6713939.

Phụ lục liên quan

1. Xem trước thầu: Sửa chữa phần lõi rút của động cơ chính của máy cán nóng hoàn thiện (11.000kW).docx Tải về

Chi nhánh Thép không gỉ

Ngày 9 tháng 5 năm 2025

Nhấp để xem chi tiết thầu:》Xem trước mua sắm: Dự án sửa chữa phần lõi rút 11.000KW cho động cơ chính của máy cán nóng hoàn thiện tại Chi nhánh Thép không gỉ của Tập đoàn JISCO

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
9 giờ trước
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
Đọc thêm
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
Ràng buộc nguồn cung cứng nhắc làm gia tăng cuộc giằng co trên thị trường molypden đầu tháng 9 【Phân tích molypden SMM】
【SMM Phân tích Molypden】 Tin tức SMM ngày 3 tháng 9: Trong tháng 8, thị trường molypden Trung Quốc duy trì trạng thái cân bằng chặt chẽ với đặc điểm nguồn cung tương đối thắt chặt và nhu cầu cứng hỗ trợ. Nhìn chung, giá tăng trước rồi ổn định, củng cố ở mức cao. Tinh quặng molypden 45% tăng vọt lên 5.455 nhân dân tệ/tấn trong giai đoạn 19–25 tháng 8, duy trì vững chắc trong phạm vi mức cao nhất trong ba năm; điều này đồng thời thúc đẩy giá ferromolypden 60% giao ngay tăng, đạt mức cao theo giai đoạn là 344.000 nhân dân tệ/tấn vào ngày 24–25 tháng 8.
9 giờ trước
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
17 giờ trước
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
Đọc thêm
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
Vào ngày 31 tháng 8, Viện Thống kê Quốc gia Chile (INE) báo cáo rằng chỉ số sản xuất công nghiệp của nước này giảm 5,1% so với cùng kỳ năm ngoái trong tháng 7. Trong đó, chỉ số sản xuất khai khoáng (IPMin) giảm 7,2%, với khai khoáng kim loại giảm 10,7%, làm giảm 9,301 điểm phần trăm khỏi chỉ số, chủ yếu do hoạt động khai thác và chế biến đồng thấp hơn. Dữ liệu của USGS cho thấy Chile chiếm khoảng 16% sản lượng molypden toàn cầu vào năm 2025. Sự sụt giảm sản lượng gần đây tại các mỏ đồng-molypden của Chile tập trung ở giai đoạn tuyển quặng, điều này ảnh hưởng đến molypden phụ phẩm nặng nề hơn so với đồng; do đó, nguồn cung molypden toàn cầu dự kiến sẽ chịu tác động vào năm 2026.
17 giờ trước
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
1 Sep 2026 15:16
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
Đọc thêm
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
[SMM Đánh giá hàng ngày thép không gỉ] Giá SS kỳ hạn không phục hồi nhờ đà tăng của niken trên SHFE; Giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm Theo SMM ngày 1 tháng 9, giá SS kỳ hạn tiếp tục đà giảm trước đó, lùi sâu hơn, có thời điểm chạm mức thấp 13.775 nhân dân tệ/tấn. Mặc dù thị trường mở cửa với nỗ lực phục hồi nhờ đà tăng của niken trên SHFE, giá kỳ hạn sau đó lại quay đầu giảm. Đến cuối phiên, hợp đồng SS được giao dịch nhiều nhất chốt ở mức 13.825 nhân dân tệ/tấn. Trên thị trường giao ngay, giá SS kỳ hạn tiếp tục lùi bước, và đại lý của một nhà máy thép không gỉ chủ lưu tiếp tục hạ giá chào, kéo giá giao ngay thép không gỉ xuống thấp hơn. Trong tâm lý “mua vào khi giá tăng liên tục và chần chừ khi giá giảm”, giao dịch tổng thể vẫn ảm đạm. Hợp đồng SS kỳ hạn được giao dịch nhiều nhất. Lúc 10:15 sáng, SS2610 ở mức 13.895 nhân dân tệ/tấn, tăng 30 nhân dân tệ/tấn so với ngày giao dịch trước đó. Chênh lệch giá giao ngay đối với 304/2B tại Vô Tích nằm trong khoảng 475-875 nhân dân tệ/tấn. Trên thị trường giao ngay, giá trung bình của cuộn cán nguội 201/2B tại Vô Tích đi ngang; đối với cuộn cán nguội mép cán 304/2B, giá trung bình tại Vô Tích giảm 100 nhân dân tệ/tấn, và giá trung bình tại Phật Sơn giảm 75 nhân dân tệ/tấn; giá cuộn cán nguội 316L/2B tại Vô Tích đi ngang; giá chào cuộn cán nóng 316L/NO.1 tại Vô Tích đi ngang; cuộn cán nguội 430/2B tại cả Vô Tích và Phật Sơn đều đi ngang. Tuần này, giá thép không gỉ kỳ hạn cho thấy xu hướng phá vỡ yếu tổng thể, với biến động gia tăng và trung tâm giá tiếp tục dịch chuyển xuống thấp hơn. Giá kỳ hạn ảm đạm trong tuần. Giữa tuần, một sự cố an toàn bất ngờ tại dây chuyền luyện niken-sắt ở miền đông Trung Quốc đã tạm thời làm dấy lên lo ngại về nguồn cung, tạo ra một đợt...
1 Sep 2026 15:16