Thông báo Mời Thầu Mua Sắm Tập Trung cho Linh Kiện Dư Lưu Lượng lớn Bảng Đồng Tinh Thể của Máy Đúc Liên Tục Số 7 và 8 của Công ty Hongyu, Tập đoàn JISCO

Đã xuất bản: Apr 24, 2025 14:45

Thông báo Mua sắm Tập trung Lô Phụ tùng Đồng Phôi Máy Đúc Liên tục Số 7 và Số 8 của Công ty Hongyu, Tập đoàn JISCO

Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng của Công ty Hongyu, Tập đoàn JISCO xin thông báo mua sắm tập trung lô phụ tùng đồng phôi máy đúc liên tục số 7 và số 8. Các nhà cung cấp đủ điều kiện được mời đăng ký tham gia. Chi tiết như sau:

1. Tổng quan Dự án

  • Tên Dự án:Thông báo Mua sắm Tập trung Lô Phụ tùng Đồng Phôi Máy Đúc Liên tục Số 7 và Số 8 của Công ty Hongyu, Tập đoàn JISCO
  • Đơn vị Mua sắm:Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng
  • Địa điểm Giao hàng:Kho Trụ sở Tập đoàn JISCO, Thành phố Jiayuguan, Tỉnh Gansu
  • Ngày Dự kiến Bắt đầu Cung cấp/Xây dựng:19 tháng 4, 2025
  • Ngày Dự kiến Kết thúc Cung cấp/Xây dựng:10 tháng 6, 2025
  • Nội dung Mua sắm:Nhấn để Xem Nội dung

2. Yêu cầu về Điều kiện Đăng ký

1. Người đăng ký phải là pháp nhân độc lập trong phạm vi Cộng hòa Nhân dân Trung Quốc.
2. Người đăng ký không được liệt kê là người mất tín dụng bị thi hành án bởi Tòa án Nhân dân Tối cao trên trang web "Credit China" hoặc bất kỳ nền tảng chia sẻ thông tin tín dụng nào.
3. Người đăng ký phải là nhà sản xuất có chứng nhận hệ thống quản lý chất lượng ISO9000 hợp lệ.
4. Người đăng ký phải có ít nhất một hợp đồng cung cấp thành công cùng loại trong ba năm qua, với số lượng không ít hơn 5 bộ.
5. Sản phẩm do người đăng ký cung cấp phải trải qua trao đổi kỹ thuật với Công ty Hongyu trước khi đăng ký và đấu thầu (số điện thoại trao đổi: 6713916).
6. Mua sắm này chấp nhận nhà sản xuất.

3. Phương thức Đăng ký

  • Các nhà cung cấp phải phản hồi thông báo trong thời gian quy định, đăng nhập vào hệ thống đấu thầu điện tử (https://eps.jiugangbid.com/), và các nhà cung cấp chưa đăng ký phải hoàn thành việc đăng ký, sau đó nhấn "Tôi Muốn Đăng ký" trên thông báo mua sắm tương ứng và điền thông tin liên quan.

4. Hạn chót Đăng ký

  • 10 giờ 50 phút, ngày 23 tháng 4, 2025

5. Phản hồi Trao đổi

  • 1. Nếu người đăng ký có bất kỳ câu hỏi nào về thông báo này, họ có thể liên hệ với người liên hệ mua sắm. Người Liên hệ: Wang Shuli, Số Điện thoại: 18909472727.

6. Thắc mắc và Khiếu nại

  • Với bất kỳ thắc mắc hoặc khiếu nại nào về hoạt động mua sắm, vui lòng gửi thông tin đến email của Văn phòng Giám sát Trung tâm Giao dịch Tập đoàn JISCO (jyjds@jiugang.com), Số Điện thoại: 0937-6713939.

Tệp đính kèm liên quan

Không có

  • Chi nhánh Quản lý Chuỗi Cung ứng
  • 18 tháng 4, 2025

Nhấn để Xem Chi tiết Đấu thầu:Thông báo Mua sắm Tập trung Lô Phụ tùng Đồng Phôi Máy Đúc Liên tục Số 7 và Số 8 của Công ty Hongyu, Tập đoàn JISCO

Tuyên bố về Nguồn Dữ liệu: Ngoại trừ thông tin công khai, tất cả dữ liệu khác được SMM xử lý dựa trên thông tin công khai, giao tiếp thị trường và dựa trên mô hình cơ sở dữ liệu nội bộ của SMM. Chúng chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành khuyến nghị ra quyết định.

Để biết thêm thông tin hoặc có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ: lemonzhao@smm.cn
Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
Bezant đặt mục tiêu sản xuất tinh quặng đầu tiên tại Hope & Gorob, Namibia vào tháng 9
1 giờ trước
Bezant đặt mục tiêu sản xuất tinh quặng đầu tiên tại Hope & Gorob, Namibia vào tháng 9
Đọc thêm
Bezant đặt mục tiêu sản xuất tinh quặng đầu tiên tại Hope & Gorob, Namibia vào tháng 9
Bezant đặt mục tiêu sản xuất tinh quặng đầu tiên tại Hope & Gorob, Namibia vào tháng 9
Bezant Resources cho biết quá trình phát triển dự án đồng-vàng Hope & Gorob tại Namibia và Nhà máy Chế biến Kim loại Tsoaxaub liên quan vẫn đang đi đúng tiến độ hiện tại, với quặng nguyên khai đầu tiên dự kiến được xử lý trong tháng 9 năm 2026. Sau khi hoàn tất các hoạt động chạy thử còn lại, việc xử lý quặng nguyên khai đầu tiên dự kiến sẽ tạo ra tinh quặng đầu tiên của dự án. Quặng từ hai vụ nổ mìn đầu tiên đã được lưu kho và sẵn sàng vận chuyển đến nhà máy chế biến, trong khi Bezant cho biết khối lượng quặng lưu kho đã vượt dự kiến ban đầu nhờ lượng quặng thu hồi bổ sung được ghi nhận trong Kiểm kê Khoáng sản của công ty. Công tác phát triển đang tiến triển tại cả mỏ và nhà máy chế biến. Việc xây dựng khu lán trại tại mỏ đã hoàn thành khoảng 75%, khoảng 75% cơ sở hạ tầng bề mặt đã được bàn giao và đang được lắp đặt, và toàn bộ đội xe khai thác và vận chuyển của Unitrans hiện đã có mặt tại công trường. Tại nhà máy Tsoaxaub, Bezant đã nhận được Chứng nhận Hoàn thành Kết cấu và Xây dựng C1, xác nhận hoàn thành các công trình kết cấu thép chính và công trình dân dụng, trong khi Chứng nhận Hoàn thành Cơ khí C2 dự kiến hoàn thành trong tháng 9. Hệ thống truyền động điện và thiết bị đo đạc đã hoàn thành khoảng 90%, với máy nghiền côn, thiết bị tuyển nổi, hạ tầng quặng đuôi và các bộ phận chế biến khác đang trong giai đoạn chuẩn bị cuối cùng trước khi chạy thử. Bezant cũng đã đẩy nhanh việc rà soát kế hoạch mở rộng Giai đoạn II, xem xét giá đồng, vàng và bạc hiện tại cũng như dự báo, cùng với khả năng đưa vào các khoáng hóa hàm lượng thấp trước đây từng được coi là không kinh tế. Công ty đang đánh giá chiến lược vận hành với tỷ lệ thu hồi khối lượng cao hơn cho máy phân loại quặng, có thể tăng tỷ lệ thu hồi đồng, mặc dù có thể ở cấp hàm lượng tiền tinh quặng thấp hơn. Dựa trên Kiểm kê Khoáng sản hiện tại, Tài nguyên Khoáng sản JORC (2012) hiện có, công suất nhà máy tuyển nổi theo kế hoạch và kịch bản tỷ lệ thu hồi khối lượng cao hơn đang được xem xét, ban lãnh đạo tin rằng Hope & Gorob có tiềm năng hỗ trợ tuổi thọ mỏ khoảng 35 năm. Bezant chưa công bố mô hình kinh tế cập nhật bao gồm kịch bản tuổi thọ dài hơn này. Phân tích SMM: Mục tiêu xử lý vào tháng 9 đưa Hope & Gorob tiến gần đến giai đoạn chuyển từ phát triển mỏ sang sản xuất tinh quặng ban đầu, với quặng nguyên khai đã được lưu kho và hạ tầng chế biến chính sắp hoàn thành cơ khí. Tuổi thọ mỏ tiềm năng 35 năm và kế hoạch mở rộng Giai đoạn II vẫn đang trong quá trình rà soát kỹ thuật và kinh tế, và chưa nên được coi là kế hoạch phát triển cập nhật đã được xác nhận. Trong ngắn hạn, mốc quan trọng cần theo dõi sẽ là việc hoàn tất chạy thử nhà máy và xác nhận sản xuất tinh quặng đầu tiên trong tháng 9.
1 giờ trước
SMM dự kiến tỷ lệ vận hành anode đồng tổng thể sẽ tăng nhẹ so với tháng trước vào tháng 9
1 giờ trước
SMM dự kiến tỷ lệ vận hành anode đồng tổng thể sẽ tăng nhẹ so với tháng trước vào tháng 9
Đọc thêm
SMM dự kiến tỷ lệ vận hành anode đồng tổng thể sẽ tăng nhẹ so với tháng trước vào tháng 9
SMM dự kiến tỷ lệ vận hành anode đồng tổng thể sẽ tăng nhẹ so với tháng trước vào tháng 9
[SMM Tin nhanh cực dương đồng] SMM dự kiến tỷ lệ vận hành chung của các doanh nghiệp cực dương đồng Trung Quốc sẽ phục hồi 1,30 điểm phần trăm so với tháng trước lên 44,11% vào tháng 9 năm 2026. Trong đó, tỷ lệ vận hành của các doanh nghiệp cực dương đồng sơ cấp dự kiến giảm 7,19 điểm phần trăm so với tháng trước xuống 57,88% do bảo trì tại một số doanh nghiệp và tăng công suất tinh luyện; tỷ lệ vận hành của các doanh nghiệp cực dương đồng thứ cấp dự kiến phục hồi 4,76 điểm phần trăm so với tháng trước lên 38,48%. (Chỉ tính cực dương đồng không tự sử dụng)
1 giờ trước
Tỷ lệ vận hành anode đồng tháng 8 của Trung Quốc theo SMM giảm xuống 42,81% so với tháng trước
1 giờ trước
Tỷ lệ vận hành anode đồng tháng 8 của Trung Quốc theo SMM giảm xuống 42,81% so với tháng trước
Đọc thêm
Tỷ lệ vận hành anode đồng tháng 8 của Trung Quốc theo SMM giảm xuống 42,81% so với tháng trước
Tỷ lệ vận hành anode đồng tháng 8 của Trung Quốc theo SMM giảm xuống 42,81% so với tháng trước
[SMM Tin nhanh cực dương đồng] Tháng 8/2026, tỷ lệ vận hành của các doanh nghiệp cực dương đồng Trung Quốc theo SMM đạt 42,81%, giảm 1,85 điểm phần trăm so với tháng trước. Xét theo nguyên liệu, tỷ lệ vận hành của các doanh nghiệp cực dương đồng sơ cấp tăng 1,54 điểm phần trăm so với tháng trước lên 65,07%; tỷ lệ vận hành của các doanh nghiệp cực dương đồng thứ cấp giảm 3,23 điểm phần trăm so với tháng trước xuống 33,72% do nguồn cung phế liệu đồng đã bao thuế thắt chặt. (Chỉ tính cực dương đồng không tự tiêu thụ)
1 giờ trước
Thông báo Mời Thầu Mua Sắm Tập Trung cho Linh Kiện Dư Lưu Lượng lớn Bảng Đồng Tinh Thể của Máy Đúc Liên Tục Số 7 và 8 của Công ty Hongyu, Tập đoàn JISCO - Shanghai Metals Market (SMM)