การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคแห่งประเทศจีนประกาศผู้ชนะในการประมูลซื้อครั้งที่ 12 สำหรับโครงการสายส่งไฟฟ้าแรงสูงยุคใหม่ปี 2025

เผยแพร่แล้ว: Mar 31, 2025 17:26
วันที่ 28 มีนาคม บริษัทส่งไฟฟ้าแห่งชาติจีนประกาศผู้ชนะการประมูลสำหรับการจัดซื้อชุดที่ 12 ในปี 2025 (การประมูลอุปกรณ์ครั้งแรกสำหรับโครงการ UHV) การประมูลนี้รวมถึงวัสดุ 13 ประเภท 55 แพ็คเกจ ครอบคลุมอุปกรณ์รอง ชุดอุปกรณ์ไฟฟ้าร่วมแรงดัน 1,000 กิโลโวลต์ อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่า หม้อแปลงไฟฟ้า หม้อแปลงไฟฟ้าเหนี่ยวนำ ชุดอุปกรณ์ไฟฟ้าร่วม และหม้อแปลงไฟฟ้ากระแสสลับ ในการประมูลนี้ 38 บริษัทเสนอราคาประมูลรวม 1,959 ล้านหยวน ระหว่างผู้สมัคร บริษัทฮิตาชิสวิตช์แรงดันสูงของชานตงส่งราคาประมูลสูงสุด 964 ล้านหยวน

คำชี้แจงแหล่งที่มาของข้อมูล: นอกจากข้อมูลที่เปิดเผยต่อสาธารณะแล้ว ข้อมูลอื่นๆ ทั้งหมดได้รับการประมวลผลโดย SMM จากข้อมูลสาธารณะ การสื่อสารกับตลาด และการพึ่งพาแบบจำลองฐานข้อมูลภายในของ SMMข้อมูลเหล่านี้มีไว้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ถือเป็นข้อเสนอแนะในการตัดสินใจ

หากมีข้อสงสัยหรือต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ: lemonzhao@smm.cn
หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับวิธีการเข้าถึงรายงานการวิจัยของเรา โปรดติดต่อ:service.en@smm.cn
ข่าวที่เกี่ยวข้อง
Imported supply replenishment combined with widening backwardation, Shanghai spot copper premiums retreat after rapid rise [SMM Shanghai Spot Copper Weekly Review]
4 นาทีที่แล้ว
Imported supply replenishment combined with widening backwardation, Shanghai spot copper premiums retreat after rapid rise [SMM Shanghai Spot Copper Weekly Review]
อ่านเพิ่มเติม
Imported supply replenishment combined with widening backwardation, Shanghai spot copper premiums retreat after rapid rise [SMM Shanghai Spot Copper Weekly Review]
Imported supply replenishment combined with widening backwardation, Shanghai spot copper premiums retreat after rapid rise [SMM Shanghai Spot Copper Weekly Review]
4 นาทีที่แล้ว
ซิงเย่ ซิลเวอร์แอนด์ทิน: โรงแต่งแร่ของบริษัทย่อยหยินหมาน ไมนิ่ง กลับมาดำเนินการผลิตเมื่อวันที่ 3 กันยายน; พื้นที่เหมืองของหยินหมาน ไมนิ่ง กำลังเร่งดำเนินการแก้ไขทั้งหมดอย่างเต็มที่
24 นาทีที่แล้ว
ซิงเย่ ซิลเวอร์แอนด์ทิน: โรงแต่งแร่ของบริษัทย่อยหยินหมาน ไมนิ่ง กลับมาดำเนินการผลิตเมื่อวันที่ 3 กันยายน; พื้นที่เหมืองของหยินหมาน ไมนิ่ง กำลังเร่งดำเนินการแก้ไขทั้งหมดอย่างเต็มที่
อ่านเพิ่มเติม
ซิงเย่ ซิลเวอร์แอนด์ทิน: โรงแต่งแร่ของบริษัทย่อยหยินหมาน ไมนิ่ง กลับมาดำเนินการผลิตเมื่อวันที่ 3 กันยายน; พื้นที่เหมืองของหยินหมาน ไมนิ่ง กำลังเร่งดำเนินการแก้ไขทั้งหมดอย่างเต็มที่
ซิงเย่ ซิลเวอร์แอนด์ทิน: โรงแต่งแร่ของบริษัทย่อยหยินหมาน ไมนิ่ง กลับมาดำเนินการผลิตเมื่อวันที่ 3 กันยายน; พื้นที่เหมืองของหยินหมาน ไมนิ่ง กำลังเร่งดำเนินการแก้ไขทั้งหมดอย่างเต็มที่
24 นาทีที่แล้ว
สต็อกทองแดงในสังคมลดลงเหลือ 88,900 ตัน กวางตุ้งแตะระดับต่ำสุดใหม่ของปี [ข้อมูลรายสัปดาห์จาก SMM]
42 นาทีที่แล้ว
สต็อกทองแดงในสังคมลดลงเหลือ 88,900 ตัน กวางตุ้งแตะระดับต่ำสุดใหม่ของปี [ข้อมูลรายสัปดาห์จาก SMM]
อ่านเพิ่มเติม
สต็อกทองแดงในสังคมลดลงเหลือ 88,900 ตัน กวางตุ้งแตะระดับต่ำสุดใหม่ของปี [ข้อมูลรายสัปดาห์จาก SMM]
สต็อกทองแดงในสังคมลดลงเหลือ 88,900 ตัน กวางตุ้งแตะระดับต่ำสุดใหม่ของปี [ข้อมูลรายสัปดาห์จาก SMM]
42 นาทีที่แล้ว
วันที่ 28 มีนาคม บริษัทส่งไฟฟ้าแห่งชาติจีนประกาศผู้ชนะการประมูลสำหรับก - Shanghai Metals Market (SMM)