Thông Báo Mời Thầu Mua Sắm Dịch Vụ Gia Công Uỷ Thuộc Tấm Inox Của Công Ty Chi Nhánh Inox Tập Đoàn JISCO

Đã xuất bản: Mar 25, 2025 14:02

Thông báo Mua sắm Dịch vụ Đánh giá Kỹ thuật Tấm thép Không gỉ cho Bình áp Lỏng Hydro của Chi nhánh Thép Không gỉ JISCO, Viện Nghiên cứu Thép, Công ty TNHH Hồng Tinh được công bố. Các nhà cung cấp đủ điều kiện được mời tham gia đăng ký như sau:

I. Tổng quan về Dự án

  • Tên Dự án: Thông báo Mua sắm Dịch vụ Đánh giá Kỹ thuật Tấm thép Không gỉ cho Bình áp Lỏng Hydro của Chi nhánh Thép Không gỉ JISCO
  • Đơn vị Mua sắm: Viện Nghiên cứu Thép, Công ty TNHH Hồng Tinh
  • Địa điểm Giao hàng: Công ty TNHH Sắt Thép Hồng Tinh JISCO, Thành phố Cửu Quan, Tỉnh Cam Túc
  • Ngày dự kiến Bắt đầu Cung cấp/Xây dựng: 30 tháng 4, 2025
  • Ngày dự kiến Kết thúc Cung cấp/Xây dựng: 10 tháng 7, 2025
  • Nội dung Mua sắm: Nhấn vào đây để Xem Chi tiết

II. Yêu cầu về Điều kiện Đăng ký

1. Người nộp đơn phải là thực thể pháp lý độc lập trong lãnh thổ Cộng hòa Nhân dân Trung Quốc.
2. Người nộp đơn không được liệt kê là người thi hành bị mất tín nhiệm trên trang web "Tín dụng Trung Quốc" hoặc bất kỳ nền tảng chia sẻ thông tin tín dụng nào ở tất cả các cấp do Tòa án Tối cao chỉ định.
3. Người nộp đơn cần có kinh nghiệm cung cấp dịch vụ đánh giá kỹ thuật cho tấm thép bình áp cực lạnh, như thép không gỉ lỏng hydro, cho các nhà máy thép lớn.

III. Phương thức Đăng ký

  • Các nhà cung cấp phải phản hồi thông báo này trong thời gian quy định, đăng nhập vào hệ thống đấu thầu điện tử (https://eps.jiugangbid.com/), hoàn thành đăng ký nếu chưa đăng ký, nhấn vào "Đăng ký Ngay" cho thông báo mua sắm tương ứng và điền thông tin liên quan. IV. Hạn chót Đăng ký

25 tháng 3, 2025, 14:32

  • V. Liên lạc và Phản hồi

1. Nếu người nộp đơn có bất kỳ câu hỏi nào liên quan đến thông báo này, họ có thể liên hệ với người phụ trách. Liên hệ: Chao Zhang, Điện thoại: 18809476777.

  • VI. Khiếu nại và Phản đối

Đối với bất kỳ khiếu nại hoặc phản đối nào liên quan đến hoạt động mua sắm, vui lòng gửi thông tin đến email của Văn phòng Giám sát Giao dịch, Trung tâm Giao dịch Tập đoàn JISCO (jyjds@jiugang.com), Điện thoại: 0937-6713939.

  • Tài liệu Phụ lục

Không có

Viện Nghiên cứu Thép, Công ty TNHH Hồng Tinh

  • 20 tháng 3, 2025
  • Nhấn vào đây để Xem Chi tiết Đấu thầu:

》Thông báo Mua sắm Dịch vụ Gia công Uỷ thác Tấm thép Không gỉ của Chi nhánh Thép Không gỉ JISCO

Để biết thêm thông tin về cách truy cập báo cáo nghiên cứu, vui lòng liên hệ:service.en@smm.cn
Tin Liên Quan
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
2 giờ trước
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
Đọc thêm
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
[Tin nhanh | Chỉ số sản xuất khai khoáng của Chile giảm 7,2% so cùng kỳ năm trước trong tháng 7; khai khoáng kim loại giảm 10,7%]
Vào ngày 31 tháng 8, Viện Thống kê Quốc gia Chile (INE) báo cáo rằng chỉ số sản xuất công nghiệp của nước này giảm 5,1% so với cùng kỳ năm ngoái trong tháng 7. Trong đó, chỉ số sản xuất khai khoáng (IPMin) giảm 7,2%, với khai khoáng kim loại giảm 10,7%, làm giảm 9,301 điểm phần trăm khỏi chỉ số, chủ yếu do hoạt động khai thác và chế biến đồng thấp hơn. Dữ liệu của USGS cho thấy Chile chiếm khoảng 16% sản lượng molypden toàn cầu vào năm 2025. Sự sụt giảm sản lượng gần đây tại các mỏ đồng-molypden của Chile tập trung ở giai đoạn tuyển quặng, điều này ảnh hưởng đến molypden phụ phẩm nặng nề hơn so với đồng; do đó, nguồn cung molypden toàn cầu dự kiến sẽ chịu tác động vào năm 2026.
2 giờ trước
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
1 Sep 2026 15:16
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
Đọc thêm
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
[SMM Đánh giá hàng ngày về thép không gỉ] Giá tương lai SS phục hồi nhờ SHFE nickel không thành công, giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm
[SMM Đánh giá hàng ngày thép không gỉ] Giá SS kỳ hạn không phục hồi nhờ đà tăng của niken trên SHFE; Giao dịch giao ngay thép không gỉ vẫn ảm đạm Theo SMM ngày 1 tháng 9, giá SS kỳ hạn tiếp tục đà giảm trước đó, lùi sâu hơn, có thời điểm chạm mức thấp 13.775 nhân dân tệ/tấn. Mặc dù thị trường mở cửa với nỗ lực phục hồi nhờ đà tăng của niken trên SHFE, giá kỳ hạn sau đó lại quay đầu giảm. Đến cuối phiên, hợp đồng SS được giao dịch nhiều nhất chốt ở mức 13.825 nhân dân tệ/tấn. Trên thị trường giao ngay, giá SS kỳ hạn tiếp tục lùi bước, và đại lý của một nhà máy thép không gỉ chủ lưu tiếp tục hạ giá chào, kéo giá giao ngay thép không gỉ xuống thấp hơn. Trong tâm lý “mua vào khi giá tăng liên tục và chần chừ khi giá giảm”, giao dịch tổng thể vẫn ảm đạm. Hợp đồng SS kỳ hạn được giao dịch nhiều nhất. Lúc 10:15 sáng, SS2610 ở mức 13.895 nhân dân tệ/tấn, tăng 30 nhân dân tệ/tấn so với ngày giao dịch trước đó. Chênh lệch giá giao ngay đối với 304/2B tại Vô Tích nằm trong khoảng 475-875 nhân dân tệ/tấn. Trên thị trường giao ngay, giá trung bình của cuộn cán nguội 201/2B tại Vô Tích đi ngang; đối với cuộn cán nguội mép cán 304/2B, giá trung bình tại Vô Tích giảm 100 nhân dân tệ/tấn, và giá trung bình tại Phật Sơn giảm 75 nhân dân tệ/tấn; giá cuộn cán nguội 316L/2B tại Vô Tích đi ngang; giá chào cuộn cán nóng 316L/NO.1 tại Vô Tích đi ngang; cuộn cán nguội 430/2B tại cả Vô Tích và Phật Sơn đều đi ngang. Tuần này, giá thép không gỉ kỳ hạn cho thấy xu hướng phá vỡ yếu tổng thể, với biến động gia tăng và trung tâm giá tiếp tục dịch chuyển xuống thấp hơn. Giá kỳ hạn ảm đạm trong tuần. Giữa tuần, một sự cố an toàn bất ngờ tại dây chuyền luyện niken-sắt ở miền đông Trung Quốc đã tạm thời làm dấy lên lo ngại về nguồn cung, tạo ra một đợt...
1 Sep 2026 15:16
[SMM Bản tin thép không gỉ hằng ngày] Hợp đồng tương lai tiếp tục xu hướng suy yếu và phá vỡ ngưỡng hỗ trợ; giá thép không gỉ giao ngay giữ ổn định với giao dịch trì trệ.
31 Aug 2026 15:03
[SMM Bản tin thép không gỉ hằng ngày] Hợp đồng tương lai tiếp tục xu hướng suy yếu và phá vỡ ngưỡng hỗ trợ; giá thép không gỉ giao ngay giữ ổn định với giao dịch trì trệ.
Đọc thêm
[SMM Bản tin thép không gỉ hằng ngày] Hợp đồng tương lai tiếp tục xu hướng suy yếu và phá vỡ ngưỡng hỗ trợ; giá thép không gỉ giao ngay giữ ổn định với giao dịch trì trệ.
[SMM Bản tin thép không gỉ hằng ngày] Hợp đồng tương lai tiếp tục xu hướng suy yếu và phá vỡ ngưỡng hỗ trợ; giá thép không gỉ giao ngay giữ ổn định với giao dịch trì trệ.
[SMM Bản tin thép không gỉ hàng ngày] Giá tương lai tiếp tục suy yếu và phá vỡ hỗ trợ; giá chào thép không gỉ giao ngay giữ ổn định, giao dịch ảm đạm SMM đưa tin ngày 31/8, giá tương lai SS kéo dài xu hướng suy yếu trước đó và tiếp tục trượt, phá vỡ mốc 13.900 NDT/tấn. Kết phiên, hợp đồng SS giao dịch nhiều nhất đóng cửa ở mức 13.890 NDT/tấn. Trên thị trường giao ngay, mặc dù các nhà máy thép không gỉ giữ ổn định giá hướng dẫn và hầu hết thương nhân duy trì giá chào không đổi, các đợt giảm liên tiếp của giá tương lai SS càng làm suy yếu niềm tin thị trường; giao dịch vẫn ảm đạm và chưa có dấu hiệu phục hồi trước mùa cao điểm. Hợp đồng tương lai SS giao dịch nhiều nhất. Vào lúc 10h15 sáng, SS2610 được chào ở mức 13.865 NDT/tấn, giảm 120 NDT/tấn so với phiên giao dịch trước đó. Mức phụ trội giao ngay của 304/2B tại Vô Tích nằm trong khoảng 485-885 NDT/tấn. Trên thị trường giao ngay, giá bình quân thép cuộn cán nguội 201/2B tại Vô Tích không đổi; đối với thép cuộn cán nguội 304/2B mép cán, giá bình quân tại Vô Tích đi ngang và giá bình quân tại Phật Sơn đi ngang; giá thép cuộn cán nguội 316L/2B tại Vô Tích không đổi; giá chào thép cuộn cán nóng 316L/NO.1 tại Vô Tích không đổi; thép cuộn cán nguội 430/2B tại cả Vô Tích và Phật Sơn đều không đổi. Tuần này, giá tương lai thép không gỉ nhìn chung cho thấy xu hướng phá vỡ trong trạng thái suy yếu, biến động gia tăng và trung tâm giá dịch chuyển thấp dần. Nhìn chung, giá tương lai ảm đạm trong cả tuần. Giữa tuần, một sự cố an toàn bất ngờ tại dây chuyền luyện feronickel ở miền Đông Trung Quốc làm dấy lên lo ngại về nguồn cung thị trường, tạm thời thúc đẩy giá tương lai SS hồi phục. Tuy nhiên, cú hích tích cực này chỉ tồn tại trong thời gian ngắn; các yếu tố giảm giá cốt lõi của thị trường không thay đổi, và giá tương lai sau đó lại suy yếu...
31 Aug 2026 15:03
Thông Báo Mời Thầu Mua Sắm Dịch Vụ Gia Công Uỷ Thuộc Tấm Inox Của Công Ty Chi Nhánh Inox Tập Đoàn JISCO - Shanghai Metals Market (SMM)